Danh mục
Số lượt truy cập
6,346,897
Sunday, June 12, 2016(View: 7455)
Để giúp đỡ Ban Tổ Chức hoàn thành nhiệm vụ, Kính mong quý Thầy Cô và quý anh chị cựu học sinh cùng nhắc nhở nhau đến tham dự Đại Hội đúng giờ
Monday, May 30, 2016(View: 6149)
Các tiết mục trong chương trình chính đã hoàn tất. Tuy nhiên các bạn đồng môn cũng có thể ghi danh tham gia văn nghệ cho chương trình tiền hội ngộ và tour.
Friday, May 27, 2016(View: 7300)
Chương trình sẽ khai mạc đúng giờ. Do đó Kính Mời Quý Thầy Cô và Quý Đồng Môn đến đúng giờ Nhằm giúp đỡ Ban Tổ chức hoàn thành nhiệm vụ tốt đẹp.
Monday, May 16, 2016(View: 6831)
TẤT CẢ NỔ LỰC XIN DÀNH CHO NGÀY HỘI NGỘ NGÔ QUYỀN TOÀN THẾ GIỚI 3 THÁNG 7 NĂM 2016.
Friday, April 29, 2016(View: 7324)
Thời Gian và Số Người ghi danh giới hạn. Quý Thầy Cô và quý đồng môn liên lạc với Ban Tổ Chức ngay từ bây giờ
Friday, April 15, 2016(View: 7780)
Không có giá tri đồng tiền nào có thể mua được. Do đó chúng ta cùng vận động và mời gọi gia đình và bè bạn cùng đi
Friday, April 8, 2016(View: 14260)
Danh sách Cập Nhật cho đến ngày 25 tháng 6, 2016
Thursday, April 7, 2016(View: 9188)
quý Thầy Cô và quý anh chị đồng môn nên ghi danh ngay từ bây giờ và đóng tiền lệ phí đi tour trước ngày 15 tháng 4 năm 2016.
Saturday, April 2, 2016(View: 6830)
Dưới đây là Danh Sách Mạnh Thường Quân Ủng Hộ Ban Văn Nghệ Để Mướn Ban Nhạc vả Âm Thanh Chuyên Nghiệp Cho NQ Hội ngộ Toàn Thế Giới Kỳ III Năm 2016:
Friday, March 25, 2016(View: 8124)
trân trọng kính mời Thầy Cô, bạn hữu Trung Học Ngô Quyền cùng đồng hương Biên Hòa dự Tiệc mừng mùa xuân năm 2016 Chủ Nhật 24 tháng 4, năm 2016 lúc 11:00 am tại Mekong Buffet Restaurant 1051 Blossom Hill Rd San Jose, CA 95123
Friday, March 18, 2016(View: 7298)
Ban Tổ chức cũng mong sự đóng góp chân tình của các Mạnh Thường Quân cựu học sinh Ngô Quyền.
Monday, March 7, 2016(View: 10955)
“ mất lòng trước nhưng đặng lòng sau” với số lượng người ghi danh quá đông và ban tổ chức không thể chuẩn bị chổ ỡ thêm vì 2 căn nhà ngoại ô chỉ nhận tối đa 40 người.
Friday, March 4, 2016(View: 7721)
Mon Amour, Hội Ngộ, tình tôi đó Sáu Mươi Năm dài... trông ngóng đợi chờ Về nơi nầy trong Căn Nhà Ngoại Ô Tâm sự thâu đêm... chuyện cũ học trò
Wednesday, March 2, 2016(View: 11014)
Kính gửi đến: Quý Thầy Cô, Quý Thân Hữu, Quý chs Ngô Quyền và Gia đình Kính gửi đến: Quý chs trường Khiết Tâm, trường Trần Thượng Xuyên và Quý Đồng Hương Biên Hòa Kính gửi đến: Quý Thi Hữu, Quý Văn Hữu hằng cộng tác trên trang web ngo-quyen.org
Sunday, February 28, 2016(View: 9190)
nhằm tạo điều kiện thuận lợi thoải mái và tiết kiệm tiền cho quý Thầy Cô và quý anh chị đồng môn từ phương xa về tham dự về phương tiện nơi ăn chốn ở.